MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe g__ mwezj 04 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETR Kptel P y 5L, 9‘“6 y
B U psA- ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri"”) kwa upande mmoja;
NA

Jotawk( BOMFBE  Nbukes s.Lp. O%¥276c NMuspieh

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
Kldimas .

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya K L/ma4 -,

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
KUl puariee  Becuiow' S NTJE NA M (Bam®)Eos)-

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika:

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBIL| ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 55”: oot/ , Fundi

atafanya kazi ya _[CelOGA PLaTRkwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU HNA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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